picha ya leo

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
 

HERITAGE

Senior Member
Jul 12, 2012
109
225
Dah naona ka vile ni TUKUYU .... pale MAKANDANA kwenye kilima cha NDEMBELA, Afu kwa chini pale ni mto MMOSYA.
 

geophysics

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
905
250
WOw...nasikia pembe za ndovu na meno ya tembo mbona hata pembe kama hizi hazitafutwi....Bukoba kuelekea sehemu za Uganda na Rwanda wapo sana hawa ng'ombe wanaitwa Ankole
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom