Picha ya leo iliyonivutia hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya leo iliyonivutia hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 6, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,003
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF), Maalim Seif Sharif Hamad, akiwa na fomu za kuomba chama chake kimchaguwe kuwa mgombea katika nafasi ya urais wa Zanzibar kwenye uchaguzi wa 2010 mara baada ya kuchukua kwenye tawi la CUF la Mtoni Kidatu mjini Zanzibar juzi.:becky:
     
Loading...