(Picha) Mawaziri watema CHECHE bunge la EAC | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(Picha) Mawaziri watema CHECHE bunge la EAC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Apr 27, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa Hisani ya MIsupu


    [​IMG]

    Mwinyi na Membe wakitafakari jambo na kutoa Hoja nzito nzito


    [​IMG]

    SIta akifikilia Jambo ili atoe cheche

    Mytake:

    Hawa Mawaziri wanakiabisha chama chetu
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Wakenya wakiona hivyo, wanapenyeza hoja nzito ili Wahe. kutoka TZ waunge mkono bila kuisikia na kuitafakari.
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 3,991
    Likes Received: 11,661
    Trophy Points: 280
    Naona huyu Mzenji anachat FB:yuck:, Membe kwa kumwangalia, fikra zake hazipo kwenye kabrasha mbele yake. Mwisho wa siku wanakunywa maji mbele yao wanakimbia maliwatoni wanawauta wenzao wamenyoosha mikono kuamua jambo la kuipendelea Kenya, Uganda, Burundi na Rwanda:doh:
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Wapi hapo?? Arusha au??
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Jamani isijekuwa ni hujuma inafanywa na hizi zingine. Haiwezekani mawaziri wote full kulala, au posho ya vikao ni kidogo sana? Au pengine walishazoea kutoshirikisha vichwa, sasa wameshirikishwa kidogo vikauma kwa kuwa zile nondo zinahitaji mtu kuwa makini muda wote!! Ahsante kwa picha mkuu!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna wasssira huko mbona naona vitanda vipo tupu ?
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    sasa walikesha bar au wapi?
     
  8. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    nionavyo mimi hapa Mwinyi na Membe wako bize na kusoma sms katika simu zao
     
  9. c

    collezione JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Haha, ndo maana tunaibiwa sana
     
  10. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mwinyi yuko anachat kwenye simu. Mungu Ibariki Tanzania
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mbona cheche sizioni mwaya?
     
Loading...