PICHA ILIYO NIHUZUNISHA SANA

FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
16,086
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
16,086 2,000
Daah, ila hii sio poa, hata kama ni msaliti angeshughilikiwa kistaarabu.
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
5,204
Points
2,000
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
5,204 2,000
Mungu anasababu ya uzima wetu. Tuzidi kumtumikia yeye.
 
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2018
Messages
696
Points
1,000
HiDEmYiD

HiDEmYiD

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2018
696 1,000
Everything happen for reason....

OurGodisAwasome
 
amatolo

amatolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2017
Messages
655
Points
1,000
amatolo

amatolo

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2017
655 1,000
Una haki useme hivyo hayaja kukuta yakikukuta hayo Majangaa ndio utajuwa Methali ya kiswahili isemwayo (MKUKI KWA NGURUWE LAKINI KWA BINADAMU NI MCHUNGU)
Kwa nini hizi picha zianze kusambaa muda huuu? Ni ukweli mchungu kuwa kilichobaki ni kutafuta huruma za wadau, wananchi na watu wengine. Hizi picha ni za amani sana, je ni kwa nini muanze kuzisambaza kipindi hiki?
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,834
Points
2,000
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,834 2,000
Kwa nini hizi picha zianze kusambaa muda huuu? Ni ukweli mchungu kuwa kilichobaki ni kutafuta huruma za wadau, wananchi na watu wengine. Hizi picha ni za amani sana, je ni kwa nini muanze kuzisambaza kipindi hiki?
Unafikiria Kwa kutumia makalio
 
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
823
Points
500
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
823 500
Povu la Nini hi ni Jamii photo povu pelekeni jukwaa la siasa.
 

Forum statistics

Threads 1,326,025
Members 509,361
Posts 32,209,271
Top