PICHA ILIYO NIHUZUNISHA SANA

PICHA ILIYO NIHUZUNISHA SANA

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,113
Reaction score
34,953
PRAY FOR LISSU 2.jpg
 
Una haki useme hivyo hayaja kukuta yakikukuta hayo Majangaa ndio utajuwa Methali ya kiswahili isemwayo (MKUKI KWA NGURUWE LAKINI KWA BINADAMU NI MCHUNGU)
Kwa nini hizi picha zianze kusambaa muda huuu? Ni ukweli mchungu kuwa kilichobaki ni kutafuta huruma za wadau, wananchi na watu wengine. Hizi picha ni za amani sana, je ni kwa nini muanze kuzisambaza kipindi hiki?
 
Povu la Nini hi ni Jamii photo povu pelekeni jukwaa la siasa.
 
Back
Top Bottom