Picha adimu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha adimu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Raia Fulani, Jan 6, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    unaweza usiouone uadimu wake ila ni picha za ubunifu sana hizi pamoja na uvumilivu katika kutafuta kilicho bora. aliyeipiga picha hii hakubahatisha. anajua kazi yake. big up!!!

    <?xml:namespace prefix = v ns = "urn:schemas-microsoft-com:vml" /><v:shapetype id=_x0000_t75 stroked="f" filled="f" path="m@4@5l@4@11@9@11@9@5xe" o:preferrelative="t" o:spt="75" coordsize="21600,21600"> <v:stroke joinstyle="miter"></v:stroke><v:formulas><v:f eqn="if lineDrawn pixelLineWidth 0"></v:f><v:f eqn="sum @0 1 0"></v:f><v:f eqn="sum 0 0 @1"></v:f><v:f eqn="prod @2 1 2"></v:f><v:f eqn="prod @3 21600 pixelWidth"></v:f><v:f eqn="prod @3 21600 pixelHeight"></v:f><v:f eqn="sum @0 0 1"></v:f><v:f eqn="prod @6 1 2"></v:f><v:f eqn="prod @7 21600 pixelWidth"></v:f><v:f eqn="sum @8 21600 0"></v:f><v:f eqn="prod @7 21600 pixelHeight"></v:f><v:f eqn="sum @10 21600 0"></v:f></v:formulas><v:path o:connecttype="rect" gradientshapeok="t" o:extrusionok="f"></v:path><?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:lock aspectratio="t" v:ext="edit"></o:lock></v:shapetype><v:shape id=_x0000_i1025 style="WIDTH: 300pt; HEIGHT: 264pt" type="#_x0000_t75"><v:imagedata o:title="amri+2" src="file:///C:\DOCUME~1\dshayo\LOCALS~1\Temp\msohtml1\01\clip_image001.jpg"></v:imagedata></v:shape>
     

    Attached Files:

  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    haiwezekani hahaaaa!!!

    marufuku on one side, biashara on the other na serikali kwa pembeni.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mautundu hayo
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    hahaha kuna watu wataalam
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    very smart jamaa lol!!!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    YAANI HAPA MVUNJA SHERIA NA WATUNZA SHERIA WOTE WAMEVUNJA SHERIA
     
  7. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,276
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kutokujua sheria sio kigezo cha kuruhusu kuvunja sheria. Lakini ndio hali halisi ya Watanzania wengi, zaidi ya 30% ya watu wazima hawajui kusoma wala kuandika. Mama hapo anaona hilo kama bango la kushawishi kuendelea kuichagua CCM na JK! By the way ndiyo furaha ya serikali ya ccm, kuwa waendelee kuwa wajinga ili tuweze kuwatawala!
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kudadeki na polisi wanakatiza hapo kwa nyuma...​
     
Loading...