SSH2025_2030
JF-Expert Member
- Jul 9, 2012
- 9,661
- 9,814
Yaani!!!!Hahaha Bongo raha sana unaji-position sehemu yako unapiga pesa tu.
Asije tu akawa anazitunga kabla zikaja zikavuja kabla mtu hajatwaliwa.Anakuwa amendika kinachokuwa kinakuwa hana ni majina ya watu, hivyo ukiondoka anabandika jina tu.
Huyu jamaa kishamtungia kila mtu wimbo wake, anasubiri wakisondoka tu anaachia kituKing of Condolences -Peter Msechu tayari kashafyatua wimbo wa maombolezo wa Mheshimiwa Spika Mstaafu DrJob Ndugai.
Soma Pia: Job Ndugai, aliyewahi kuwa Spika wa Bunge afariki Dunia
View attachment 3435142
Ana Album ya maarehemu wote wafwatao๐ ๐ ๐ ๐๐Jamaa ameziandaa nyimbo kama zote ni mwendo wa kuchagua tu.