Pesa ya special faculty kwenye mkopo inahusiana na nini?

Apollo

JF-Expert Member
May 26, 2011
4,902
3,082
Ningependa kujua hiyo pesa inayotolewa kwenye pesa za mkopo inatumika wapi?
 

Junior. Cux

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
5,322
3,745
bt kbongo bngo hamna aja ya glvz na hvyo v2 vngne, we kamata mkwanja kajiachie vwanja.!!! glvz utafnga ata mifuko ya rambo..
 

mzee wandimu

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
470
229
gloves,kanyera mumo,laptop,na vingne kibao sema tu nnausingz ningeendelea.

hii pesa wanapewa wale ambao kozi zao zinataka vifaa maalumu kama wale wa ufundi,udakitari n.k,

lakini hapo kwenye nyekundu sizani mkuu make pesa yenyewe ndogo mno!
 

Engager

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
327
65
Safety boots, rain cot, had hat, Eye protection glasses na reflector kwa sisi wa migodini. Ila 2kifika huko migodin hivyo vyote tunapewa bure so hyo hela yote tunakua...lol.
 

The Dude

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
1,029
445
Inategemea..kuna baadhi ya vyuo hiyo hela inalipwa kwa chuo sio mwanafunzi.
Na mara nyingi pia haifanyi kazi ilokusudiwa wanafunzi hawapewi vifaa wala nini wizi tu!
 

Apollo

JF-Expert Member
May 26, 2011
4,902
3,082
gloves,kanyera mumo,laptop,na vingne kibao sema tu nnausingz ningeendelea.

hapo kwenye laptop ndio nina mashaka. May be wanaosome IT ndio wangepewa. But sijaona aliyepewa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom