People power & radar recruitment: Are they for us Or for wasting our time?


UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
Ni muda mrefu tangia hawa jamaa waanze kutanganza nafasi za ajira ufanye application online. but i wonder some times there is repetation on their advert they only changes the dates. pia hata ukifanya hizo applicatio online no any feedback i mean hamna mafanikiyo
kinachobaki ni ww kutuma emails kila kukicha. unapoteza pesa na muda internet bila mafanikiyo.
MNATUTESA NA KUTUNYANYASA KISA SHIDA ZETU.



WATANZANIA TUSIUMIZANE BALI TUSAIDIANE. USITUMIE SHIDA YA MWENZIO KUJINUFAISHA PIA USIMFANYE MWENZIO MJINGA KWA SHIDA ALIYOKUWA NAYO
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
63
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 63 145
Yaani people power cwaamini kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mimi!
 
ambili

ambili

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
243
Likes
1
Points
33
ambili

ambili

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
243 1 33
wanapeana ajira kiukoo na kijamaa, maana haiwezekani qualification unazo unaomba ajira mwaka mzima, lakini no response.
Hasa hawa radar ovyo sana .
Nakumbuka waliwahi kunipigia simu kama 6month ago, eti wanajifanya kuniuliza hivi hutujawahi kukufanyia interview kwenye kampuni ya simu? Wakati sikuwahi hata kuonana nao.
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
Radar ndiyo wamelaaniwa hata hawana aibu kwa sababu wanafanya kwa maslahi yao.
 
Arsenal

Arsenal

Senior Member
Joined
Aug 12, 2008
Messages
191
Likes
5
Points
35
Arsenal

Arsenal

Senior Member
Joined Aug 12, 2008
191 5 35
Halafu husipopokea simu yao (mara moja katika 20 applications) wanasusa hawakupigii ng'oo....ovyooo kabisa radar recruitment agency.....mambo yako katika agency ya msomali pale kinondoni hugo house jamaa very professional...Radar ya 2005-2007 ndo ilikuwa bomba!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,766
Likes
1,451
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,766 1,451 280
Vumilia ndugu
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Halafu husipopokea simu yao (mara moja katika 20 applications) wanasusa hawakupigii ng'oo....ovyooo kabisa radar recruitment agency.....mambo yako katika agency ya msomali pale kinondoni hugo house jamaa very professional...Radar ya 2005-2007 ndo ilikuwa bomba!
mkuu unaroho ngumu!? Hiyo yuzanemu yako mbona vidonda vya tumbo tosha.
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
Halafu husipopokea simu yao (mara moja katika 20 applications) wanasusa hawakupigii ng'oo....ovyooo kabisa radar recruitment agency.....mambo yako katika agency ya msomali pale kinondoni hugo house jamaa very professional...Radar ya 2005-2007 ndo ilikuwa bomba!
arsenal,weka hapa contacts za hao agency ya msomali au niPM
 
Fullfigadiva J

Fullfigadiva J

Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
92
Likes
1
Points
0
Fullfigadiva J

Fullfigadiva J

Member
Joined Sep 29, 2011
92 1 0
Hawa Radar hawana maana kabisa, huwa wanauza kazi kwa ndugu na rafiki zao pale nyuma walipokuwepo wakina Miranda,Mya,Shuli kidogo ilikuwa ina enda proffessionally siku hizi ni wasanii na ujinga wao mmoja huwa wanawahi kudaka kazi kuliko other Recruitment companies. Kuna hoja ililetwa humu ndani kuhusu utitiri wa Recruitment companies. Nyingi zinakuwa ni vijiwe vya kutafuta pesa jaribuni hizi nimesikia hazina longolongo Mygoli,Prestige,HRM pale mikocheni warioba, Ipo nyingine pale Mikocheni kwa mwalimu kwenye ghorofa lenye Crdb atm.
 
P

PAFKI

Senior Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
116
Likes
32
Points
45
P

PAFKI

Senior Member
Joined Sep 30, 2011
116 32 45
Yap!ni vema mna2ambia na cc 2yajue hayo marecruitment feki kwani hata mm nimeomba mara nying lakini hata call ya interview cjapta nikaw najiuliza kulikoni?
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
59
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 59 145
Radar ni vichwa maji, walinipigia kuniuiza kama naweza kufanya interview na watu fulani nikakubai hawakupiga wiki nzima. Siku hiyo bangi zikapanda kichwani nikatuma sms ya iliyochomoka kuzimu ghafla! hata kwa mtutu wa bunduki hawawezi kunipigia simu tena ya kuniita.

Wanacheza na akili zetu, wanajidai ni recruitment agency kumbe ni wahuni tu wauza vitabu wale. Nawajua nilifanya nao kazi nikiwa kwenye kampuni fulan niakawaulilza kuhusu suala langu huyo mhindi akasema niwasamehe kwa sababu aliyekuwa anadeal na mimi alishaondolewa kwa sababu ya watu kulalamika.
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,613
Likes
2,875
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,613 2,875 280
Hawa Radar hawana maana kabisa, huwa wanauza kazi kwa ndugu na rafiki zao pale nyuma walipokuwepo wakina Miranda,Mya,Shuli kidogo ilikuwa ina enda proffessionally siku hizi ni wasanii na ujinga wao mmoja huwa wanawahi kudaka kazi kuliko other Recruitment companies. Kuna hoja ililetwa humu ndani kuhusu utitiri wa Recruitment companies. Nyingi zinakuwa ni vijiwe vya kutafuta pesa jaribuni hizi nimesikia hazina longolongo Mygoli,Prestige,HRM pale mikocheni warioba, Ipo nyingine pale Mikocheni kwa mwalimu kwenye ghorofa lenye Crdb atm.


kaka hzo za mikochen hebu nielekeze ya hapo kwa warioba maana npo mitaa hii......nataka niwafikishie cv yangu pale kabsa....
 
E

evaluator

Senior Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
181
Likes
19
Points
35
E

evaluator

Senior Member
Joined Feb 15, 2011
181 19 35
prospect africa,hii ndio yenye uakika,iko pale kinondoni HUGO house.yani yule jamaa anaitwa Aziz yuko smart sana.mimi nilipata kazi kupitia hii recruitment agent,kilahisi bila longolongo wala nn!pia wanatunza cv,ko jaribuni kutuma.jambo la msingi anakufanyia interview ukiweza link fasta. BIGUP AZIZ..........................BIGUP PROSPECT AFRICA MUNGU AWABARIKI
 
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
Sasa akina kaka na akina dada ni vyema kama mtu anazijua recruitment company ambazo zina uhakika wa kumtafutia mtu kazi. naomba kwa manufaa ya wana JF wote aziweke hewani ili watu tuzijuwe mana watu wengi wanataabika kwa kukosa kazi na kuzing'ang'ania hizi recruitment tajwa hapo juu kwa kutozijuwa hizo nyingine.
PLZ naomba mudhioredheshe vizuri ili kila mtu asiyezijuwa azitambue na azifikie kwa ajili kukabidhi CV yake.
asanteni.






TUMECHOKA KUFANYWA WATUMWA WA KIFIKRA.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Yaani people power cwaamini kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mimi!
mi nilishawapotezea kitambo, sitak kabisa kusikia habari zao.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,619
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,619 280
Ni muda mrefu tangia hawa jamaa waanze kutanganza nafasi za ajira ufanye application online. but i wonder some times there is repetation on their advert they only changes the dates. pia hata ukifanya hizo applicatio online no any feedback i mean hamna mafanikiyo
kinachobaki ni ww kutuma emails kila kukicha. unapoteza pesa na muda internet bila mafanikiyo.
MNATUTESA NA KUTUNYANYASA KISA SHIDA ZETU.



WATANZANIA TUSIUMIZANE BALI TUSAIDIANE. USITUMIE SHIDA YA MWENZIO KUJINUFAISHA PIA USIMFANYE MWENZIO MJINGA KWA SHIDA ALIYOKUWA NAYO
Nina 56 applications pale Radar Recruitment! Customer Services and Banking Operations (Branch) are my areas of competence. Hizi zote zipo kwenye my finger tips na nafasi za hizo posts wanatoa sana lakini sijawahi kabisa hata kuitwa kwenye interview! Kama kuna kitu ambacho najiamini kwa 100% kwamba nipo fit ni banking operations; hivyo ninapokosa japo interview ya angalau ya kinafasi cha Banking Operations Officer huwa najiuliza hao wanaoitwa hadi kuchukuliwa wana uzoefu wa aina gani na kutoka wapi!! Halafu hao hao radar kuna siku niliwategeshea. Nikabadili jina, namba ya simu na email adress !! Nimetoka ku-post tu ile CV; siku ya pili yake wakanipigia na nilipoenda nikakutana na kidada kimoja cha kiarabu!! Nilipokiona tu na tuviswali vyake; nikaona ni mimi ndie nilkiyetakiwa nimfanyie yeye interview badala ya yeye kunifanyia mimi! nilitamani nimtie makofi ili niondoke zangu lakini nikajitahidi hivyo hivyo kuvivumilia viswali vyake hadi nilipoondoka! Hiyo ilikuwa mwaka jana, na hadi sasa cjaitwa tena na ile original cv yangu!!!
 
E

evaluator

Senior Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
181
Likes
19
Points
35
E

evaluator

Senior Member
Joined Feb 15, 2011
181 19 35
Sasa akina kaka na akina dada ni vyema kama mtu anazijua recruitment company ambazo zina uhakika wa kumtafutia mtu kazi. naomba kwa manufaa ya wana JF wote aziweke hewani ili watu tuzijuwe mana watu wengi wanataabika kwa kukosa kazi na kuzing'ang'ania hizi recruitment tajwa hapo juu kwa kutozijuwa hizo nyingine.
PLZ naomba mudhioredheshe vizuri ili kila mtu asiyezijuwa azitambue na azifikie kwa ajili kukabidhi CV yake.
asanteni.






TUMECHOKA KUFANYWA WATUMWA WA KIFIKRA.
mail hiyo hapo:recruitment@prospect-africa.com
 
jipitishe

jipitishe

Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
55
Likes
0
Points
0
jipitishe

jipitishe

Member
Joined Sep 12, 2011
55 0 0
Jamani mwenye kufahamu pia utaratibu unaotumika na hizo recruitment agency atuambie kwasababu kuna wengine hatujawahi kuzitumia so kama kuna malipo yanatakiwe atujuze especially kwa hizo zenye kuaminika kama prospect africa na nyenginezo.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,619
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,619 280
prospect africa,hii ndio yenye uakika,iko pale kinondoni HUGO house.yani yule jamaa anaitwa Aziz yuko smart sana.mimi nilipata kazi kupitia hii recruitment agent,kilahisi bila longolongo wala nn!pia wanatunza cv,ko jaribuni kutuma.jambo la msingi anakufanyia interview ukiweza link fasta. BIGUP AZIZ..........................BIGUP PROSPECT AFRICA MUNGU AWABARIKI
Mkuu, hebu nielekeze ilipo hiyo Hugo House! Ni Kinondoni ipi? c unajuwa tena kinondoni ilivyo pana kwa m2 ambae c mkazi wa huko!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,553
Members 475,562
Posts 29,293,118