Pendekeza aondoke proffesional gani Yanga

yahoo

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
3,452
2,000
Yanga wamezidisha mchezaji 1 wa kimataifa anatakiwa aondoke mmoja,ingawa mi naona aondoke hamis kiiza we waonaje?
 

SERGIO

JF-Expert Member
Dec 13, 2012
348
0
Nitawashangaa sana Yanga kumuacha Diego. Mlifanya hivyo kwa Steven Bengo halafu Waganda wakawashangaa sana. Sijui Yanga huwa mnapimaje wachezaji wazuri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom