Penda ngozi yako tumia shaza soap

Penda ngozi yako tumia shaza soap

jerryempire

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Posts
5,877
Reaction score
10,214
habari,
jipatie sabuni original za shaza kutoka burundi sabuni ambazo hutumiwa na jinsia zote kwa wanawake na wanaume mpaka watoto,pia ni sabuni pekee zitazoweza kukusaidia kuondokana na matatizo ya chunusi,mapele na hata magonjwa ya ngozi ya muda mrefu,husaidia kuiacha ngozi katika hali ya ukavu unaopendeza na kuondoa mafuta mengi usoni.
nauza sabuni moja kwa elfu 2 tu na pia kwa wale wa jumla nauza kwa box moja shilingi elfu 60. tunapatikana dar es salaam ilala pia tunafanya delivery ndani na nje ya dar es salaam karibuni sana
0659756647
IMG_1361.JPG
 
Wewe ni mtumiaji? Emu tuone ngozi yako
 
Back
Top Bottom