Pedi na pampers za Azam

Pedi na pampers za Azam

Ingekua Viroba Ningesema Labda Umepiga Lakini Sasa Duuh Azam Pampers Au Azam Pedi Kutoka Azam Cola
 
Kale kautafiti ka kati ya watanzania wa4 kana mashiko.
 
Mkuu pole sana hako ka mchezo kabaya yaani umefikia hatua ya kutamani mavazi nyeti ya wanawake,watoto na wagonjwa aisee
 
Kuna biashara zingine yule mzee hawezi kufanya nadhani. Haswa hio ya kwanza
Zimejaa za kutoka Uturuki na China, yaan tuna export ajira, hili lifike mwisho, hizo ajira zibaki hapa hapa
 
Back
Top Bottom