Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

paying to find true love

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanaFalsafa1, Jul 17, 2009.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wana jamii wenzangu nimeona hizi dating sites zinaongezeka kila leo. Katika hii mitandao mtu analipa annual fee na kiwangu kina tofautiana kutokana na member wa aina gani unataka kuwa. Kwa kawaida members wanaolipia zaidi wana pata extra features. Ninacho jiuliza mimi ni je imekua ngumu kiasi hicho kwa watu kutafuta urafiki mpaka waka lipe kwenye mitandao kumpata mtu? Nini kinacho fanya watu waka tafute wapenzi kwenye mitandao? Siyo kuwa nawa kejeli watu wanaofanya hivyo lakini ni kitu kwangu nashindwa kuelewa ndiyo maana nimeamua kuuliza wana jamii. Labda kati yetu wapo wanaotumia services hii.

    Nikipata muda nita edit thread na kuweka baadhi ya hiyo mitandao hapa. Zipo pia mahsusi kwa dini au watu wa rangi fulani. Pia ukisearch hata kidogo tu kwenye mitandao utazipata.
     
  2. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi JF inanitosha afadhali nichangie hapa lakini sio uko kwingine
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    after all uko kwingine nitawakuta hawa wadau?
    Mwanafalsa1
    Nyani Ngabu
    Kibunango
    Makyao
    Mwanajamiione
    dada yangu Nyamayao
    bachelor mwenzangu Fidel, Josm
    mtata YoYo

    Mimi na JF tu
     
Loading...