Hassan wenger
Senior Member
- Aug 21, 2014
- 181
- 32
Laptop aina ya Toshiba yenye sifa zifuatazo:
RAM: 2GB
HDD: 465GB
PROCESSOR: 1.8GHZ
BEI: Laki nne na ishirini i.e 420k
Simu ipo pia aina ya Techno P5 kwa bei rahisi ya sh laki moja i.e 1k
Bidhaa zote zipo katika hali nzuri kabisa bila michubuko wala mivunjiko yoyote
Mawasiliano: 0653386065...
WAHI MAPEMA KWA FURSA HII ADIMU.
RAM: 2GB
HDD: 465GB
PROCESSOR: 1.8GHZ
BEI: Laki nne na ishirini i.e 420k
Simu ipo pia aina ya Techno P5 kwa bei rahisi ya sh laki moja i.e 1k
Bidhaa zote zipo katika hali nzuri kabisa bila michubuko wala mivunjiko yoyote
Mawasiliano: 0653386065...
WAHI MAPEMA KWA FURSA HII ADIMU.