Pata NEW Tablet Pcs Kwa Bei ya Jumla na Rejareja

Pata NEW Tablet Pcs Kwa Bei ya Jumla na Rejareja

Genius one

Senior Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
134
Reaction score
69
Pata NEW Tablet Pcs Kwa Bei ya Jumla na Rejareja
Usikubali kubaki nyuma nyuma kitechnologia na kiuchumi
Sasa waweza pata Tablet za inch 7 and 10 inch kwa bei Nafuu saana.
Mfano:
7 inch Tablet kwa moja ni 294000 instead of 350000
Kuanzia Tablets 4-8 bei ni 265000 instead of 300000
Tablet 9 na kuendelea bei hupungua zaidi.
Specification in short: (7 inch,4GB, Ram 512, ROM 4GB,Dual camera TF card up to 32 GB, Built- in- 3G,
2 Sim card with phone call function.)

NB: Kama una wasiwasi kuhusu ubora wa Tablet Pcs zetu waweza kununua moja ili uverify ubora wake kwanza kabla ya kuagiza order kubwa.Nnakuhakikishia product zetu zipo ktk ubora wa hali ya juu sana.
Karibuni!!
 
Pata NEW Tablet Pcs Kwa Bei ya Jumla na Rejareja
Usikubali kubaki nyuma nyuma kitechnologia na kiuchumi
Sasa waweza pata Tablet za inch 7 and 10 inch kwa bei Nafuu saana.
Mfano:
7 inch Tablet kwa moja ni 294000 instead of 350000
Kuanzia Tablets 4-8 bei ni 265000 instead of 300000
Tablet 9 na kuendelea bei hupungua zaidi.
Specification in short: (7 inch,4GB, Ram 512, ROM 4GB,Dual camera TF card up to 32 GB, Built- in- 3G,
2 Sim card with phone call function.)

NB: Kama una wasiwasi kuhusu ubora wa Tablet Pcs zetu waweza kununua moja ili uverify ubora wake kwanza kabla ya kuagiza order kubwa.Nnakuhakikishia product zetu zipo ktk ubora wa hali ya juu sana.
Karibuni!!

Brand please!!!
Weka na picha if possible..
 
Hi! Just Chinese brand
DSC03637.JPG
 
Aina gani ya tablet,I mean brand name.
 
Back
Top Bottom