Pata handbags kwa bei nafuu

Pata handbags kwa bei nafuu

inkyzuu

New Member
Joined
Dec 12, 2014
Posts
3
Reaction score
0
Pata handbags zenye ubora na nzuri kwa bei nafuu, wadada mnaopenda kupendeza na hata kakaz wanaopenda kuwapendezesha wapendwa wao karibuni sana,
 
Piga picha bags zako uweke humu na sema kama ni real designer bags au ni hizi za kawaida za photocopy.
 
Pata handbags zenye ubora na nzuri kwa bei nafuu, wadada mnaopenda kupendeza na hata kakaz wanaopenda kuwapendezesha wapendwa wao karibuni sana,

Piga picha uweke humu tuone, pia sema uko wapi..?? Tulio huku Namtumbo tutapataje tukihitaji..?? weka mawasiliano yako kila unapotangaza biashara.
 
Napatikana kijito nyama, kwa number 0752124732, watu wa dsm, Tanga , mwanza na bukoba itakua rahisi kuwafikia, lakini unaweza pia kusema uko wapi ili tuone posibility ya mkoba wako kukufikia, asanteni
 
Hebu tuione kwanza hiyo mikoba na bei zake ndio tuanze kukutafuta
 
Nashindwa kuweka picha, lakin unaweza kuona instagram account inkyzuu, nmeweka huko picha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom