Part time teacher wa economics anapatikana hapa

Part time teacher wa economics anapatikana hapa

ALPHAYO13

Member
Joined
Oct 25, 2013
Posts
15
Reaction score
3
Habari zenu waungwana? Kama kuna mtu au shule inahitaji mwalimu wa part time wa Economics nipo hapa Dar es salaam. Uzoefu wangu ni miaka 12 ya kufundisha kwa mafanikio makubwa katika shule kubwa.
 
Habari zenu waungwana? Kama kuna mtu au shule inahitaji mwalimu wa part time wa Economics nipo hapa Dar es salaam. Uzoefu wangu ni miaka 12 ya kufundisha kwa mafanikio makubwa katika shule kubwa.
umetaja expirience je qualification zako mkuu??
 
Back
Top Bottom