Habari wanajukwaa?
Gari aina ya Mitsubishi Pajero Mini ya mwaka 1999 inauzwa.
Cc: 650 (low fuel consumption)
Km: 122,000
Bei: 5,800,000 (Maongezi yapo kwa mteja aliye serious)
Gari hii imeendeshwa na mwanamke, imetunzwa vizuri ndani na nje. Options zote zinafanya kazi vizuri. Engine iko vizuri pamoja na gia box yake.
Tairi ni mpya.
Kwa mawasiliano zaidi piga 0754455865.
Gari inapatikana Kigamboni- Dar es Salaam
Gari aina ya Mitsubishi Pajero Mini ya mwaka 1999 inauzwa.
Cc: 650 (low fuel consumption)
Km: 122,000
Bei: 5,800,000 (Maongezi yapo kwa mteja aliye serious)
Gari hii imeendeshwa na mwanamke, imetunzwa vizuri ndani na nje. Options zote zinafanya kazi vizuri. Engine iko vizuri pamoja na gia box yake.
Tairi ni mpya.
Kwa mawasiliano zaidi piga 0754455865.
Gari inapatikana Kigamboni- Dar es Salaam