Othman Masoud: Jemedari wa kupigania haki

Othman Masoud: Jemedari wa kupigania haki

Mkuu MJINI CHAI huyu OTHMAN MASOUD NI MZALENDO NA SHUJAA , MPAKA SASA HUYU ANAMFUATIA MAREHEMU KARUME KWA USHUJAA .
Mkuu nakuunga mkono......lakini swala la Chama changu CCM kumfuta kazi shuja huyu kutatugarimu..........Ni wakati sas umefika wa kuangalia sera zisizofaa tuachane nazo tunaonekana majuha mbele ya watu wanaotafakari mambo kubaki na mambo/sera zisizo na mashiko...............Tumelogwa..........? na aliyetuloga amekufa........?
 
Haya mpatieni Uanasheria mkuu wa UKAWA.
Haya ndiyo mawazo finyu kwani kila jambo ambalo lipo tofauti na CCM ni la UKAWA..........? Ndani ya CCM hakuwezi kutoka mawazo na mitazamo tofauti.....?Tafakari.....!!!
 
Jemadari wa kupigania haki aliyekimbia uwanja wa vita akarudi wakati watu wameshamaliza kazi ndio akataka kuvuruga kazi nzito iliyofanywa...huyo unathubutu kumwita jemadari?...labda jemadari wa kibanda maiti tu.....vinginevyo alikuwa na fursa lukuki ya kutoa maoni na kulazimisha kamati ya maridhiano ikae lakini hakufanya...anastahili kutimuliwa....sasa chukueni makapi lhalafu mumpe ujemedari tutajkutana kwenye sanduku la kura....
Kupiga kura ni haki ya mpiga kura........jemedari alikimbia ''kusokomezwa matambara mdomoni" na kulazinishwa aseme wanayoyataka je nani shujaa yule aliyelazimishwa kusema watakacho au yule akiyeondoka na kuja kusema HAPANA.........? think twice laiza
 
Back
Top Bottom