Orodha ya majenerali wa JWTZ toka liundwe

martin mwamlima

Senior Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
126
Points
195

martin mwamlima

Senior Member
Joined Oct 31, 2013
126 195
Likilinganishwa na jeshi la lipi?Inamaana hata USA,wanakaa kwetu,basi sisi ni hatari,hakika kwa tulivyo baadhi yetu wa-Tanzania,timu yetu ya mpira wa miguu ingekua inacheza na hatujui imefungwa au haijafungwa,nadhani tungesema timu yetu ya mpira wa miguu ni timu bora kuliko timu yoyote tangu ulimwengu uumbwe,sijamaanisha tunayo tabia yakuji-mwambafai.
Umeambiwa Africa.
 

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,365
Points
2,000

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,365 2,000
Dah! Mkuu hiyo arguement yako naona kama ligi ambayo siwezi kuishiriki sawasawa, maana ninayokueleza nina uhakika nayo.

Cheo kutovaliwa siyo kwamba hakipo.
Muundo wa vyeo vya Jwtz baada ya private (plain shirt) kuna Lance corporal hadi (Field) Marshal.

Vyeo vya jeshi huvaliwa kutokana na sifa pia muundo.
Unaweza kuwa na sifa lakini muundo kama hauruhusu, hauwezi kuvalishwa cheo husika.

Pia muundo unaweza kuruhusu, lakini mtu mwenye sifa ya kuvaa cheo hicho akakosekana.

Pia nimekueleza generali kinaanzia ubrigedia.
Huyo Kiwelu unayemsema kastaafu na cheo cha Lt gen na siyo gen.
Narudia tena.
Hatuna habari ya marshal. Tumainieli Kiwelu mpaka alikuwa Jenerali, na ni mara ya kwanza kwa Nchi yetu kuwa na Jenerali ambaye hakuwahi kuwa mkuu wa Jwtz
 

nyumbamungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2017
Messages
383
Points
250

nyumbamungu

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2017
383 250
Kwani Kiongozi upo Kanda gani?

Uzi huu Ni kwa ajili ya kuwatambua majenerali wote wa JWTZ toka iundwe mwaka 1964 tukitambua umahiri wao katika kuiweka Tanzania yetu salama
Mimi naanza na Hawa wachache ninaowakumbuka
Twalipo
Musuguri
Kiwelo
Mayunga
Makunda
Mboma
Mabeyo
Mwamunyange
Shimbo
Waitara
Muhidini
Endeleza list yako sio vibaya pia katika kunogesha tukapata matendo yao ya ushujaa katika utumishi wao.
Tuwaenzi hawa kama Israel inavyowaenzi majenerali wake wa IDF wote wako wikpedia sisi tunashindwa nini?
 

battawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2014
Messages
552
Points
250

battawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2014
552 250
Mayunga, Waitara Walikuwa Balaa

Ila Mwamunyange Kaacha Historia Kubwa Kiasi Baada Ya Kubadili Jeshi Kuwa La Kisasa"

JWTZ Ndio Jeshi Linaloongoza Afrika Kufanya Operation Hatari Za Chini ( Vita Ya Chini) Kuliko Jeshi Lolote Lile"
Hasa kudhibiti wapinzani Zanzibar,na kuikingia kifua CCM wakati wa uchaguzi.
lakini kule congo hula kichapo cha mbwa koko.
 

battawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2014
Messages
552
Points
250

battawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2014
552 250
Hili jeshi la kibaguzi!
Watanganyika wanapean wenyewe tuu Ugenerali,
Wazanzibar tunaishia vyeo vya chini,
Kama vile si washirika wa jeshi hili?
Walipoulizwa bungeni wakasema hizo ni siri za Jeshi.
 

Coaster2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
987
Points
1,000

Coaster2015

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
987 1,000
Hili jeshi la kibaguzi!
Watanganyika wanapean wenyewe tuu Ugenerali,
Wazanzibar tunaishia vyeo vya chini,
Kama vile si washirika wa jeshi hili?
Walipoulizwa bungeni wakasema hizo ni siri za Jeshi.
Tuambie ukweli, azanzibar hawapewi U-generali ?, inawezekana wanaogopa wakiwapa ugenerali watatumia mamlaka yao kuingiza masultani Zanzibar !!
 

battawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2014
Messages
552
Points
250

battawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2014
552 250
Tuambie ukweli, azanzibar hawapewi U-generali ?, inawezekana wanaogopa wakiwapa ugenerali watatumia mamlaka yao kuingiza masultani Zanzibar !!
BADO MUNAWAOGOPA TUU HAO MASULTANI! Mbona CCm wanawakumbatia bado! Au kwa kuwa hawa CCM si hambi!
Basi 2020 Yuko sultani Mwinyi yuaja ,kama alivyokuwa Sultani Amani Karume 2000-2010
 

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
4,025
Points
2,000

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
4,025 2,000
Hili jeshi la kibaguzi!
Watanganyika wanapean wenyewe tuu Ugenerali,
Wazanzibar tunaishia vyeo vya chini,
Kama vile si washirika wa jeshi hili?
Walipoulizwa bungeni wakasema hizo ni siri za Jeshi.
Kuna Mameja Jenerali wawili wa kizanzibari leo hii ninavyoongea ,wa kwanza Meja Jenerali Issa Nassor wapili Meja Jenerali Sheikh Sharif Othman
 

battawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2014
Messages
552
Points
250

battawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2014
552 250
Kuna Mameja Jenerali wawili wa kizanzibari leo hii ninavyoongea ,wa kwanza Meja Jenerali Issa Nassor wapili Meja Jenerali Sheikh Sharif Othman
Sasa wewe unatowa siri za jeshi,maana Bungeni tulikataliwa kuambiwa,utadhani sisi si aia tunaopaswa kujiridhisha na kuondoa tetesi za kusema wazanzibari tunaonewa.
Ikiwa ni kweli! hatua nzuri!,jeshi sasa linajirekebisha na kuondoa baadhi ya matatizo ya Muungano.
kwa nia njema Nailipongeze JWTZ kwa kujitazama na kujiweka sawa,☑👍 salute
 

Forum statistics

Threads 1,343,347
Members 515,021
Posts 32,781,651
Top