Optima herbal tea

Optima herbal tea

kiroroma2630

Senior Member
Joined
Sep 11, 2014
Posts
150
Reaction score
34
Husafisha damu na kuondoa sumu mwilini.
Kuondoa lehemu(cholestrol)mwilini.
Maumivu ya miguu,baridi yabisi na gauti.
Maumivu ya fizi kuvimba au kutoa damu.
Tonsillitis-tezi sugu na madonda kooni.
Magonjwa ya ngozi na kurekebisha ngozi.
KWA MAWASILIANO ZAIDI +255786522229
 
mngekuwa mnaweka maelezo ya kisayansi kidogo, kwamba kwenye hayo majani kuna nini na nini vyenye kufanya nini kwenye mwili wa binadamu!
 
Tiba mbadala sasa itakuwa ni majanga;maana kila uchao kuna zao jipya la tiba mbadala kama wafanyavyo waganga wa kienyeji
 
Yaan hii ni baada ya kung'olewa mabango yao barabarani, rasmi sasa wanaingia humu, kazi ipo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom