Open Source Android App kwa ajili ya Wordpress?

Open Source Android App kwa ajili ya Wordpress?

Tanzania Tech

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Posts
355
Reaction score
276
Habari wana JF, Natumaini wote mnaendelea salama, Najua kuna watu bado wanasumbuka kutafuta App kwaajili ya tovuti zao za wordpress, Kuliona hilo Tanzania Tech tunawaletea App ambayo mtu yoyote ataweza kufanya iwe ya kwake bure kabisa bila gharama yoyote. Unachotakiwa kufanya ni kuwa na Android Studio kwaajili ya kuweza kuedit app hiyo ili iweze kuwa yakwako. Ndani ya app hii unaweza kuweka matangazo na kujipatia pesa kwaajili ya kazi yako pia unaweza kuiweka Play Store.

App yenyewe ni rahis sana ku-edit kama unataka kuediti unaweza kuuliza swali hapo chini na nitakusaidia kuweza kuediti app huyo kikamilifu. Unaweza kudownload App yenyewe kupitia link hapo chini.

WhatsApp Image 2018-10-06 at 8.32.13 PM.jpeg
WhatsApp Image 2018-10-06 at 8.31.57 PM.jpeg
WhatsApp Image 2018-10-06 at 8.32.24 PM.jpeg
 
Mimi ile app ya premise inaniandikia hivyo hayafiki maswali inaishia hapo tu haifunguki mpka sasa nifanyeje?
Screenshot_20181004-170415.jpg
 
Back
Top Bottom