• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ongezeko la mshahara kwa watumishi wa Umma...

Nzenzu

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
859
Points
0
Nzenzu

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
859 0
Je kuna ukweli wowote juu ya kuongezeka kwa mishahara kwa watumishi wa umma?

Habari zisizo rasmi zinasema ongezeko ni 30% na utekelezaji wake ni kuanzia mwezi huu.

Mwenye taarifa atujuze!
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,178
Points
2,000
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,178 2,000
huu ni mwisho wa mwezi, waliokamata mshahara watakuwa vigezo sahihi kujuza wengine, tusubiri watafunguka mkuu
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,373
Points
2,000
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,373 2,000
Je kuna ukweli wowote juu ya kuongezeka kwa mishahara kwa watumishi wa umma?

Habari zisizo rasmi zinasema ongezeko ni 30% na utekelezaji wake ni kuanzia mwezi huu.

Mwenye taarifa atujuze!
Najuuuuta kuzaliwa na kuajiliwa tanzania. watu wameshaona watanzania ni majuha na wana njaa wanawapandisha presha wafanyakazi maskini!
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,933
Points
0
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,933 0
Je kuna ukweli wowote juu ya kuongezeka kwa mishahara kwa watumishi wa umma? Habari zisizo rasmi zinasema ongezeko ni 30% na utekelezaji wake ni kuanzia mwezi huu.

Mwenye taarifa atujuze!
Mkuu Nzenzu,
Habari zingine ukiziskia jaribu kuchanganya na zako. Bajeti ya serikali ilishapitishwa na Bunge na ongezeko la mishahara limeanza kutekelezwa tangu mwezi wa saba. Sasa wewe hujiulizi hao wanaosema kuna ongezeko lingine la mshahara, serikali inatoa wapi hiyo mandate ya kuongeza mishahara bila idhini ya Bunge?

Au ndiyo mnataka kututhibitishia mwendelezo wa ile hoja ya kila siku ya Ludovick Utouh ya "Incorrect charged expenditures / Unbudgeted expenditures" kwenye ripoti zake za ukaguzi kila mwaka?

TUMBIRI (PhD In Progress at HULL, CPA(T), MBA(UDSM), Bcom(UDSM), PCM(Mzumbe High School - 2[SUP]nd [/SUP]Overall Best Student in Form Six National Exams),
tumbiri@jamiiforums.com
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
Je kuna ukweli wowote juu ya kuongezeka kwa mishahara kwa watumishi wa umma?

Habari zisizo rasmi zinasema ongezeko ni 30% na utekelezaji wake ni kuanzia mwezi huu.

Mwenye taarifa atujuze!
Ukikuta hujaongezewa, njoo nikupunguzie wangu
 
R

ralphjn

Senior Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
169
Points
170
R

ralphjn

Senior Member
Joined Jun 1, 2012
169 170
Mishahara yenyewe serikali inakopa mabenki ya nje na ndani ,itapata wapi ela ya kuongeza?
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 0
Mkuu Nzenzu,
Habari zingine ukiziskia jaribu kuchanganya na zako. Bajeti ya serikali ilishapitishwa na Bunge na ongezeko la mishahara limeanza kutekelezwa tangu mwezi wa saba. Sasa wewe hujiulizi hao wanaosema kuna ongezeko lingine la mshahara, serikali inatoa wapi hiyo mandate ya kuongeza mishahara bila idhini ya Bunge?

Au ndiyo mnataka kututhibitishia mwendelezo wa ile hoja ya kila siku ya Ludovick Utouh ya "Incorrect charged expenditures / Unbudgeted expenditures" kwenye ripoti zake za ukaguzi kila mwaka?

TUMBIRI (PhD In Progress at HULL, CPA(T), MBA(UDSM), Bcom(UDSM), PCM(Mzumbe High School - 2[SUP]nd [/SUP]Overall Best Student in Form Six National Exams),
tumbiri@jamiiforums.com
Hivi wewe mkuu ni MHAYA ?
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
Serikali imekwishafilisika itatoa wapi hizo hela za kuongeza mishahara tena asilimia 30 katikati ya mwaka wa fedha!
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,694
Points
2,000
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,694 2,000
Je kuna ukweli wowote juu ya kuongezeka kwa mishahara kwa watumishi wa umma?

Habari zisizo rasmi zinasema ongezeko ni 30% na utekelezaji wake ni kuanzia mwezi huu.

Mwenye taarifa atujuze!

Just apply Mbayuwayu's principle. Bajeti ilishatangazwa na tangu mwezi wa 7 wameshatuongezea hizo elfu 10 kwenye mishahara wala usitegemee muujiza ndugu.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,389
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,389 2,000
nachoskia mie ni uwepo wa annual salary increment kuanzia mwezi huu,kwa uhakika tuulize waliokwisha kulamba mwezi huu
 
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
2,043
Points
2,000
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
2,043 2,000
Teh teh teh teh....Njaa mbaya dah! how come uongezewe sarary mwezi wa 11 any way labda CC ya NEC imepitisha kabajet kadogo ili kuipromote CCM.....
 
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
1,229
Points
1,195
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2009
1,229 1,195
Vigogo ndo walioongezewa mshahara. Soma kwa kifupi habari ifuatayo:

Serikali yafanya kufuru

*Yapandisha mishahara ya vigogo ghafla
*Waziri Kombani adai imefuata taratibu
*Wengine waongezewa Sh milioni moja.

SERIKALI imefanya marekebisho ya mishahara kwa watumishi wake kwa mwaka wa fedha 2012/2013. Sambamba na hilo,mishahara ya viongozi wa Serikali kwa mwaka huo wa fedha, nayo imefanyiwa marekebisho.
Marekebisho hayo ni kwa mujibu wa waraka wenye kumbukumbu namba S/AC 205/ 399/ 01/ 44, kutoka Ofisi ya Rais Ikulu (Menejimenti ya Utumishi waUmma), uliotolewa Julai 25, mwaka huu....
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,759
Points
1,225
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,759 1,225
Hivi wewe mkuu ni MHAYA ?
khaaaaaaaa
Mkuu Nzenzu,
Habari zingine ukiziskia jaribu kuchanganya na zako. Bajeti ya serikali ilishapitishwa na Bunge na ongezeko la mishahara limeanza kutekelezwa tangu mwezi wa saba. Sasa wewe hujiulizi hao wanaosema kuna ongezeko lingine la mshahara, serikali inatoa wapi hiyo mandate ya kuongeza mishahara bila idhini ya Bunge?

Au ndiyo mnataka kututhibitishia mwendelezo wa ile hoja ya kila siku ya Ludovick Utouh ya "Incorrect charged expenditures / Unbudgeted expenditures" kwenye ripoti zake za ukaguzi kila mwaka?

TUMBIRI (PhD In Progress at HULL, CPA(T), MBA(UDSM), Bcom(UDSM), PCM(Mzumbe High School - 2[SUP]nd [/SUP]Overall Best Student in Form Six National Exams),
tumbiri@jamiiforums.com
Hayao madigirii yote yako mkuu? kama kuna ambayo huna kazi nayo, tafadhali nirushie. Hasa hako ka CPA.
 

Forum statistics

Threads 1,405,668
Members 532,079
Posts 34,492,472
Top