Ona tabia yako ilivyo Sasa!!

GEOF unafanya nini jukwaa la SIASA rudi nyumbani hm swt hm,kule kuna wenyewe kama sisi tulivyo huku.

heheheehehe!kuna wakati malejendi wanajadili majungu kiasi cha kwamba ninaumia zaidi kukaa kimya
 
shemeji kumbe ndo maana umetubu kwenye hiyo red

heheeee, nimejikuta tabia zangu na zake duh, sawa sawa.
nimeku-PM, ila yabaki hukohuko kwenye PM hahaaaaa.
 

hapo je ????????????????????
 
My friend take a look at my signature......
kuna mzee kule kwa ma-lejendi ANAWEWESEKA!

ameitisha presi konferensi kumfikishia mama mmoja ujumbe kwamba YEYE SISIEMU HAKUJIUNGA JANA WALA JUZI1ni wa siku nyingi na anatoa misaada!

kwanini asingemtumia hata ujumbe mfupi wa simu?!😀
 

MJ1 hapo je hahahahahah sijui ni za kweli hizi ?
 
kuna mzee kule kwa ma-lejendi ANAWEWESEKA!

ameitisha presi konferensi kumfikishia mama mmoja ujumbe kwamba YEYE SISIEMU HAKUJIUNGA JANA WALA JUZI1ni wa siku nyingi na anatoa misaada!

kwanini asingemtumia hata ujumbe mfupi wa simu?!😀

Unajua umri wa mtukanaji na mtukanwa tuangalie tabia zao hapa?
 
Unajua umri wa mtukanaji na mtukanwa tuangalie tabia zao hapa?

kuna mmoja ni mtu mzima sana.anazungumzia miaka 78.

kuna mwingine ni mama fulani.kati kati ya 45-55yrs
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…