Omarion Out Jidenna In Oya Jidenna ia coming to Kenya

Sammuel999

JF-Expert Member
Jun 1, 2016
3,497
2,000
mamaaa neeema hizi dah! hawa wasanii wamepiga foleni kuja nchini hadi rahaa aisee wangeamua kwenda kwa waswahili inakuaga tabu maana hawaskii lolote wasanii wakitema yai na mashairi ya kweli...wengi huishia kukenua kwenye show, wakiimba ze ze zee zao tu..
Hehehe eri zee zee zee usinimalize kabla nikule supper mse!!
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
47,279
2,000
mamaaa neeema hizi dah! hawa wasanii wamepiga foleni kuja nchini hadi rahaa aisee wangeamua kwenda kwa waswahili inakuaga tabu maana hawaskii lolote wasanii wakitema yai na mashairi ya kweli...wengi huishia kukenua kwenye show, wakiimba ze ze zee zao tu..
Kuna wivu wa maendeleo na kuna chuki ya maendeleo.

Wewe unasound kama una chuki ya maendeleo.
 

Mazigazi

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
8,074
2,000
mamaaa neeema hizi dah! hawa wasanii wamepiga foleni kuja nchini hadi rahaa aisee wangeamua kwenda kwa waswahili inakuaga tabu maana hawaskii lolote wasanii wakitema yai na mashairi ya kweli...wengi huishia kukenua kwenye show, wakiimba ze ze zee zao tu..
Unatafuta mme sio .

Achana na waswahili hawana muda na mambo ya kijinga wanajenga nchi yao kimya kimya

Vitu vingine sio vya kujivunia .

Upuuzi mtupu
 

Lewis254

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
5,446
2,000
mamaaa neeema hizi dah! hawa wasanii wamepiga foleni kuja nchini hadi rahaa aisee wangeamua kwenda kwa waswahili inakuaga tabu maana hawaskii lolote wasanii wakitema yai na mashairi ya kweli...wengi huishia kukenua kwenye show, wakiimba ze ze zee zao tu..
hahahaha... i have to admit that you always crack my ribs
 

aganza

JF-Expert Member
Mar 9, 2017
1,452
2,000
mamaaa neeema hizi dah! hawa wasanii wamepiga foleni kuja nchini hadi rahaa aisee wangeamua kwenda kwa waswahili inakuaga tabu maana hawaskii lolote wasanii wakitema yai na mashairi ya kweli...wengi huishia kukenua kwenye show, wakiimba ze ze zee zao tu..
Kenya kwenye mziki ni shamba labibi acha wanaume waje wapige pesa waondoke zako bakieni na alshababu wenu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom