Ole serikali ya jk!

Ole serikali ya jk!

Jilanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Posts
255
Reaction score
40
Wapendwa wanajf habari zenu! I hope nyote kwa uweza wa Mola mko pouwa! Ndugu zanguni nawaalikeni rasmi katika dua/maombi ya mwezi mmoja ya kuiombea serikali ya Jk kushindwa kukabiliana na changamoto za kileo kwani bila hivyo kadri siku zinavyosonga tunaweza kuwa na wakati mugumu zaidi! Nasema hivi kwa sababu mafuta yalikuya yauzwa 2000-2300/lita na yalikuwa yakipatikana kwa urahisi leo hii nimepanga folen toka asubuhi mpaka saa 12:00 noon bila mafanikio na yanapopatikana wanauza 3000! Nauliza hapa mtaniambia serikali ya Jk si legelege? Ikiwa ni legelege ni hatima yake?
Mungu ibariki Tz!
 
Back
Top Bottom