Ofisi za redio free afrika dar es salaam.


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,041
Likes
3,918
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,041 3,918 280
Heshima kwenu, naomba kwa yeyote anaye jua zilipo ofisi za Redio Free Afrika kwa hapa Dar Es salaam. Natanguliza shukrani zangu za dhati kwenu.
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,393
Likes
27,425
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,393 27,425 280
Ada Estate Kinondoni...unaingilia mataa ya Exim Bank(?) kama unatoka Posta via Ally Hasan Mwinyi Road...around Ubalozi wa India...ile mitaa ambayo Mwana Halisi ilituambia vijana waliitumia kuchakachua matokeo ya Urais 2010
 
Mtumishi Mkuu

Mtumishi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
260
Likes
4
Points
35
Mtumishi Mkuu

Mtumishi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
260 4 35
Yeah, kama unatokea posta kuelekea mwenge itakuwa ni mkono wako wa kulia. Kuna vibao vyao pale vinaelekeza ila uelewe kwamba utaingia ndani ndani kidogo kutoka barabarani
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,041
Likes
3,918
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,041 3,918 280
Asanteni sana wadau
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
mkuu ukifika mpe hai sauda mwilima.
 

Forum statistics

Threads 1,273,282
Members 490,351
Posts 30,476,855