Scott junior JF-Expert Member Joined Mar 24, 2022 Posts 3,403 Reaction score 5,007 Jul 21, 2025 #1 Huwa wanajiona sijui akina nani? Wanajikuta wako busy, ni kupishana tu mbele yako.
Wagumu Tunadumu JF-Expert Member Joined Dec 10, 2022 Posts 7,591 Reaction score 23,287 Jul 21, 2025 #2 Hahahahaaaa
Cherecheche JF-Expert Member Joined Nov 16, 2024 Posts 4,850 Reaction score 9,355 Jul 21, 2025 #3 Hahahah pole sana
Eli Cohen JF-Expert Member Joined Jun 19, 2023 Posts 10,972 Reaction score 34,894 Jul 21, 2025 #4 Nimegundua kinachotusumbua watanzania ni kuwa sadists sana Maana tuna tabu kavu na kali. Majungu ndio yamekuwa mtaji. Kwa hio tutalalamikia chochote kile kilicho na hadh fulani
Nimegundua kinachotusumbua watanzania ni kuwa sadists sana Maana tuna tabu kavu na kali. Majungu ndio yamekuwa mtaji. Kwa hio tutalalamikia chochote kile kilicho na hadh fulani
Wakuperuzi JF-Expert Member Joined Mar 31, 2023 Posts 2,844 Reaction score 6,700 Jul 21, 2025 #5 Wanajua kila wanaoingia ofisini kwao wanatumia vistuli walikotoka
Bueno JF-Expert Member Joined Aug 16, 2022 Posts 34,607 Reaction score 59,727 Jul 21, 2025 #6 Kwa kinyozi wangu amevipanga vingi tu sasa abadirike nini hapo mkuu asipange vichwa?
Mr.Junior JF-Expert Member Joined Sep 8, 2013 Posts 13,100 Reaction score 12,119 Jul 21, 2025 #7 NSSF
mkorinto JF-Expert Member Joined Jun 11, 2014 Posts 32,086 Reaction score 39,585 Jul 21, 2025 #8 hahahaaa,unakuta kitu kimegongwa AC kimeziii kinoma yaani ulipokalia hakitaki uguse pengine,halafu watu wake ndio kwanza wanaitana kwenye kikao muendelee kusubiri,ukitoa simu uingie hata JF upoteze muda unambiwa haturuhusu simu😁😁😁
hahahaaa,unakuta kitu kimegongwa AC kimeziii kinoma yaani ulipokalia hakitaki uguse pengine,halafu watu wake ndio kwanza wanaitana kwenye kikao muendelee kusubiri,ukitoa simu uingie hata JF upoteze muda unambiwa haturuhusu simu😁😁😁