Ofisi za CHAUMA (Hashim Rungwe) zinapatikana maeneo gani?

Ngixolele Umoya

Ngixolele Umoya

Senior Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
108
Points
250
Ngixolele Umoya

Ngixolele Umoya

Senior Member
Joined Mar 26, 2017
108 250
Habari wakuu, naomba kwa anayefahamu zilipo ofisi za chama cha CHAUMA cha hashim Rungwe kwa Dar, anijuze zilipo, nataka kujiunga na ikiwezekana anifafanulie na taratibu za kujiunga. Ahsanteni
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
12,189
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
12,189 2,000
Habari wakuu, naomba kwa anayefahamu zilipo ofisi za chama cha CHAUMA cha hashim Rungwe kwa Dar, anijuze zilipo, nataka kujiunga na ikiwezekana anifafanulie na taratibu za kujiunga. Ahsanteni
Ukizipata unishtue nami nataka kujiunga! Taratibu nitazikuta huko huko!
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,563
Points
2,000
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,563 2,000
Nyie
Habari wakuu, naomba kwa anayefahamu zilipo ofisi za chama cha CHAUMA cha hashim Rungwe kwa Dar, anijuze zilipo, nataka kujiunga na ikiwezekana anifafanulie na taratibu za kujiunga. Ahsanteni
Nyie ni CUF hipi?, maana nasikia kuna CUF moja inaongea na Rungwe waunganishe chama,
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,752
Points
2,000
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,752 2,000
Huyu mzee na vijana wake ni watu hatari sana.. Kwanza wana njaa kali sana.. Ukichukua mkopo pale kwao ukaweka dhamana ya gari wanaweza wakaiuza hata kwa deni la sh laki moja.. Sio watu wazuri kabisa hawa.. Usithubutu kula pesa yao.. Itakutokea puani.
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,552
Points
2,000
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,552 2,000
Huyu mzee na vijana wake ni watu hatari sana.. Kwanza wana njaa kali sana.. Ukichukua mkopo pale kwao ukaweka dhamana ya gari wanaweza wakaiuza hata kwa deni la sh laki moja.. Sio watu wazuri kabisa hawa.. Usithubutu kula pesa yao.. Itakutokea puani.
Chauma kinakopesha mkuu!?
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
24,742
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
24,742 2,000
Habari wakuu, naomba kwa anayefahamu zilipo ofisi za chama cha CHAUMA cha hashim Rungwe kwa Dar, anijuze zilipo, nataka kujiunga na ikiwezekana anifafanulie na taratibu za kujiunga. Ahsanteni
Zipo makumbusho pale karibu na stendi na shule ya sekondari makumbusho. Kuna njia ile inatengenezwa ndo zilipo
 
Ngixolele Umoya

Ngixolele Umoya

Senior Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
108
Points
250
Ngixolele Umoya

Ngixolele Umoya

Senior Member
Joined Mar 26, 2017
108 250
Zipo makumbusho pale karibu na stendi na shule ya sekondari makumbusho. Kuna njia ile inatengenezwa ndo zilipo
Shukrani sana mkuu.....nitajitahidi kufika pale
 
Ngixolele Umoya

Ngixolele Umoya

Senior Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
108
Points
250
Ngixolele Umoya

Ngixolele Umoya

Senior Member
Joined Mar 26, 2017
108 250
Nyie

Nyie ni CUF hipi?, maana nasikia kuna CUF moja inaongea na Rungwe waunganishe chama,
Hahahaa CUF ninayoijua mimi iko moja tu.....na sijawahi kuwa mwanachama wa chama chochote cha siasa, ndo nataka kuanza siasa!!!!
 
Ngixolele Umoya

Ngixolele Umoya

Senior Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
108
Points
250
Ngixolele Umoya

Ngixolele Umoya

Senior Member
Joined Mar 26, 2017
108 250
Huyu mzee na vijana wake ni watu hatari sana.. Kwanza wana njaa kali sana.. Ukichukua mkopo pale kwao ukaweka dhamana ya gari wanaweza wakaiuza hata kwa deni la sh laki moja.. Sio watu wazuri kabisa hawa.. Usithubutu kula pesa yao.. Itakutokea puani.
Kwani ile ni SAKOSI au chama cha siasa? Ahsante kwa update.....naweza kuishia njiani
 
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
4,810
Points
2,000
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
4,810 2,000
Chama hicho ni kula tu
 
GBBali

GBBali

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2013
Messages
1,912
Points
1,500
GBBali

GBBali

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2013
1,912 1,500
Habari wakuu, naomba kwa anayefahamu zilipo ofisi za chama cha CHAUMA cha hashim Rungwe kwa Dar, anijuze zilipo, nataka kujiunga na ikiwezekana anifafanulie na taratibu za kujiunga. Ahsanteni
Makumbusho shule ya msingi.
 
PAKASHUME JOHN

PAKASHUME JOHN

Senior Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
111
Points
225
PAKASHUME JOHN

PAKASHUME JOHN

Senior Member
Joined Jan 7, 2017
111 225
Leo najibu kistaarabu telemka Stendi ya makumbusho then uliza kwa Rungwe ana yard ya kuuza magari na mwanasheria na ni mgombea urais kwa chama cha CHAUMA pale kijitonyama hupotei
 
PAKASHUME JOHN

PAKASHUME JOHN

Senior Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
111
Points
225
PAKASHUME JOHN

PAKASHUME JOHN

Senior Member
Joined Jan 7, 2017
111 225
Kijitonyama tuliokotagaa nyama mtoni alafu kijito chenyewe kidodoo
 

Forum statistics

Threads 1,343,114
Members 514,943
Posts 32,774,245
Top