Nauza ofisi ambayo ni sehemu ya fundi cm ipo maeneo mazuri kwa biashara nimeshindwa kutokana na kukosa fund cm mzuri na mwaminofu,call me0652740304 pia kuna cm kama htc8s,huwawei na sumsung glx s2
Iweje ofisi ya fundi uiuze na simu zake hv sio za wateja hizo!. Ofisi ipo wapi? Unaiuzaje? Ofisi ina ukubwa gan? Ina vifaa gani vingine? Nikitaka ofisi tupu na vifaa vingine bila hizo simu htc zako inawezekana? Pana tatizo gani au fundi kakimbia na simu za watu deni lisihamie kwangu? Ukihic una majibu sahihi nitafute 0715719171
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.