Judgement
JF-Expert Member
- Nov 13, 2011
- 10,326
- 4,789
Rejea taarifa yetu ya nyuma kidogo, tukikufahamisha utupatie muda tukae kikao as a family.
Kikao kimemalizika hivi punde, baada ya kua tumepitia mtiririko mzima wa maelezo yako na ya kijana wetu.
Ni watu wazima 12 tulioshiriki kikao hiki.
Aidha kikao kimeridhika kua Mumeo alikua yuko kiChitChat zaidi na sio kiuhalisia.
Kikao kimemuonya mchezo, mzaha, mas'hara sampuli hii ayapunguze.
Kikao kinakutafadhalisha kwamba baadhi ya wakati masuala ya Kichtcht usiyape uzito sana! Yachukulie kichtcht!
Kikao pia kinakuomba endapo patatokea Erick amekuendea visivyo baada ya sasa nasi tutashirikiana nawe kumuadabisha.
Aidha kikao pia kimemuamuru Erick afatilize kutoa Thrade specific ya kukuomba radhi kwa sintofahamu iliyojiri.
Na mwisho kikao kinaamini kwamba yaliotokea ni UPEPO TU UMESHAPITA.
Kikao kimemalizika hivi punde, baada ya kua tumepitia mtiririko mzima wa maelezo yako na ya kijana wetu.
Ni watu wazima 12 tulioshiriki kikao hiki.
Aidha kikao kimeridhika kua Mumeo alikua yuko kiChitChat zaidi na sio kiuhalisia.
Kikao kimemuonya mchezo, mzaha, mas'hara sampuli hii ayapunguze.
Kikao kinakutafadhalisha kwamba baadhi ya wakati masuala ya Kichtcht usiyape uzito sana! Yachukulie kichtcht!
Kikao pia kinakuomba endapo patatokea Erick amekuendea visivyo baada ya sasa nasi tutashirikiana nawe kumuadabisha.
Aidha kikao pia kimemuamuru Erick afatilize kutoa Thrade specific ya kukuomba radhi kwa sintofahamu iliyojiri.
Na mwisho kikao kinaamini kwamba yaliotokea ni UPEPO TU UMESHAPITA.