Mtumwa baniani
Senior Member
- Apr 13, 2013
- 128
- 26
Nyumba
ya kisasa ya Vyumba 3, dining, vyoo vya ndani, jiko, sebule
inapangishwa Kigamboni magogoni km 3 kutoka ferry. Kodi ni sh. 300,000 kwa
mwezi, miezi 6.
Nyingine ni Nyumba ya Vyumba 2 kimojawapo master bedroom, parking ya
gari 4 na sitting room na jiko. Laki 3 kwa mwezi.
ya kisasa ya Vyumba 3, dining, vyoo vya ndani, jiko, sebule
inapangishwa Kigamboni magogoni km 3 kutoka ferry. Kodi ni sh. 300,000 kwa
mwezi, miezi 6.
Nyingine ni Nyumba ya Vyumba 2 kimojawapo master bedroom, parking ya
gari 4 na sitting room na jiko. Laki 3 kwa mwezi.