JMWAKA
JF-Expert Member
- Jun 18, 2012
- 739
- 654
Salaam wadau humu ndani
Napenda kuwatangazia kuwa Kwa mahitaji ya nyumba za kupanga maeneo tulivu kabisa ya Mwenge mikocheni na mbezi beach ambapo access ya public transport ni rahisi hata ukiwa na usafiri private panafikika kirahisi kutoka mjini kati na kona zingine za jiji hili pendwa LA Dar
Wasiliana nami ntakupatia nyumba ya mahitaji yako
Call/WhatsApp
Call/SMS only
Napenda kuwatangazia kuwa Kwa mahitaji ya nyumba za kupanga maeneo tulivu kabisa ya Mwenge mikocheni na mbezi beach ambapo access ya public transport ni rahisi hata ukiwa na usafiri private panafikika kirahisi kutoka mjini kati na kona zingine za jiji hili pendwa LA Dar
Wasiliana nami ntakupatia nyumba ya mahitaji yako
Call/WhatsApp
Call/SMS only