Nyumba za kupanga Mwenge maeneo ya TRA zipo karibuni

Nyumba za kupanga Mwenge maeneo ya TRA zipo karibuni

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Posts
4,128
Reaction score
2,452
Kama unahitaji nyumba za kupanga Mwenge mitaa ya TRA, mlalakua mpaka kijitonyama Zipo bei Zinatofautiana kulingana na nyumba husika, pia Kwa wale wanaohitaji chumba kimoja au chumba na sebule vipo pia. Kwa maelezo zaidi nichek Kwa 0713415537 au 0684448888.
 
Kama unahitaji kupanga Mwenge mitaa TRA nyumba zipo bei nikuanzia 250,000 nakuendelea, nichek kwa 0713415537
 
Poa poa tena huko hakuna hata Panya Road
 
Hawapo, karibu sana.
 
Nyumba za kupanga yipo mwenge mtaa wa TRA bei 250,000 kuendelea, nicheki kwa 0713415537
 
shida yangu sio nyumba bali ghetto ambalo ni Chumba na sebule (self) pamoja na jiko.
 
Wale wa chumba kimoja kimoja tutafutane pia
 
TRA ya Mwenge Dar es salaam,
 
ww hiyo ya 250 itakufaa coz chumba kimoja utafanya jiko, mana ina vyumba viwili na sebule
 
Bado nyumba zipo wahi mapema.
 
Kama unahitaji nyumba za kupanga Mwenge mitaa ya TRA zipo bei nikuanzia 250,000 nakuendelea, nichek kwa 0713415537,

Nitumie whatsap picha ya nyumba ya 250 nione tuongee biashara
 
Cm yangu haina whatsaap mkuu, km unahitaji ww njoo tu mitaa ya mwenge utachek unayoipenda.
 
Fremu inapangishwa Mwenge, mitaa ya TRA, barabara ya africa sana-Mwenge, BEI 250,000, nichek kwa 0713415537
 
Cm yangu haina whatsaap mkuu, km unahitaji ww njoo tu mitaa ya mwenge utachek unayoipenda.

Ni nyimba mpya au ni zile zilizochoka choka? Zina toles? Ndani ya fences? Master? Usiniambie nitoke Kigoma nije niangalie nyjmba Dar na kisha nirudi Kigoma...biashara ya leo ni technology...nipe specifications zake tafadhali...nieleweshe nishawishike nije nipange nyumba yako.
 
Hahaa mkuu safiri tu km ukiwa na nia utakuja.
 
Hahaa mkuu safiri tu km ukiwa na nia utakuja.

Aisee endelea kufanya biashara analogy, sijui kwanini madalali wengi huwa mnakuwa cheap sana, hambadiliki kwenda na wakati. Unataka mtu mpaka alufuate ulipo ili umzungushee siku nzima...badilikeni bwana. Mm nahitaji sana nyumba kwa sasa na budget yangu ni 200_250.
 
Aisee endelea kufanya biashara analogy, sijui kwanini madalali wengi huwa mnakuwa cheap sana, hambadiliki kwenda na wakati. Unataka mtu mpaka alufuate ulipo ili umzungushee siku nzima...badilikeni bwana. Mm nahitaji sana nyumba kwa sasa na budget yangu ni 200_250.
Halafu umlipe ya usumbufu mijinga sana hii midalali utakuta hâta nyumba hakuna ni usumbufu tuu wanataka
 
Halafu umlipe ya usumbufu mijinga sana hii midalali utakuta hâta nyumba hakuna ni usumbufu tuu wanataka

Tatizo hawabadiliki kuendana na wakati, mbinu za biashara walizotumia miaka ya 70 ni zile zile hadi leo. Wao ndio wana haki ya kupandisha bei ya nyumba hapa mjini na wala sio wamiliki wa nyumba, it real boring.
 
Back
Top Bottom