Nyumba ya vyumba vitatu na sebule inauzwa

Nyumba ya vyumba vitatu na sebule inauzwa

Status
Not open for further replies.

mwagito25

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Posts
633
Reaction score
352
Nyumba ya vyumba 3 na sebule ilijengwa kwa tofali za kuchoma . Imekamilika ukamilifu wa kawaida, ina eneo la kuweza kujenga vyumba 6+. Ipo Dodoma-Hombolo (karibu na chuo cha serikali za mitaa -LGTI.) Bei ni milion 7 . Karibuni saana.
Kwa biashara piga 0658343464/whatsapp 0752925925

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Weka picha mkuu,, tuitathmini kabla ya maongezi
 
Weka picha mkuu tuweze kuona hicho kinachouzwa, tafauti na apo ni sawa na kuuziwa mbuzi kwenye gunia..

Kwenye kuona ni njia ya mwanzo ya kuthaminisha kitu, ndio maana unaona :-

1. Picha mtu yupo meno wazi kwenye matangazo ya dawa za meno
2. Utaoneshwa mtu anakoga kwenye matangazo ya sabuni
3. Utaoneshwa picha ya mgombea kwenye kampeni za siasa


Picha ni muhimu mkuu kwenye Tangazo lako..
We ulizaunataka nn upewe maelezo. Utaridhika

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom