D delp307 Senior Member Joined Oct 10, 2017 Posts 193 Reaction score 130 Oct 15, 2018 #1 Nyumba (sebule na chumba cha kulala+ jiko na Choo) iko kwenye uzio mkubwa inapatikana Tegeta masaiti. 180k Pia nyumba ya vyumba viwili vya kulala sebule na jiko inapatikana 250k Maelezo zaidi 0676577548
Nyumba (sebule na chumba cha kulala+ jiko na Choo) iko kwenye uzio mkubwa inapatikana Tegeta masaiti. 180k Pia nyumba ya vyumba viwili vya kulala sebule na jiko inapatikana 250k Maelezo zaidi 0676577548
Man Mvua JF-Expert Member Joined Apr 12, 2016 Posts 2,179 Reaction score 3,525 Oct 15, 2018 #2 Weka picha kaka mkubwa.