Nyumba ya kupanga Mbeya mjini

Nyumba ya kupanga Mbeya mjini

Team JPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Posts
1,307
Reaction score
2,037
Nahitaji nyumba ya kupanga Mbeya mjini. 1 umbali usizidi km 5 kutoka stendi kuu, 2. Iwe na umeme na maji, 3. Isiwe na mpangaji mwingine, 4. Vyumba vitatu vya kulala
 
Nahitaji nyumba ya kupanga Mbeya mjini. 1 umbali usizidi km 5 kutoka stendi kuu, 2. Iwe na umeme na maji, 3. Isiwe na mpangaji mwingine, 4. Vyumba vitatu vya kulala
Baada ya Bilion 89 kuidhinishwa na Dotto naona sasa vijana mnaenda kujipanga kumng'oa Sugu..
Jeuri ya posho za uchaguzi wa serikali za mtaa.

Kila la kheri.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom