Nyumba ya Kupanga inahitajika... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya Kupanga inahitajika...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TANMO, Jun 23, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Wakuu,
    nahitaji nyumba ya kupanga maeneo ya Changanyikeni, Savei ama Makumbusho.
    Vyumba kuanzia viwili na kuendelea + Sebule + Jiko + Iwe ni self contained..
    Iwe na Fence pamoja na Parking ndani ya Geti.
    Bajeti yangu ni 200,000. Niko tayari kwa mapatano pia.
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu , rose gardeni unakaa?
     
Loading...