Kitomai JF-Expert Member Joined May 21, 2009 Posts 1,143 Reaction score 369 Oct 31, 2013 #1 Iwe na vyumba vinne vya kulala. Inahitajika haraka. Kama unayo tuwasiliane kupitia namba hii ya simu 0755312233.
Iwe na vyumba vinne vya kulala. Inahitajika haraka. Kama unayo tuwasiliane kupitia namba hii ya simu 0755312233.
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 63,398 Reaction score 96,517 Oct 31, 2013 #2 Kuna jamaa jana aliweka hapa one story building kwa mwezi us $3000 ipo mikocheni.