House4Rent Nyumba ya kupanga Dodoma mjini

Jan 18, 2017
77
95
Habari za jioni wandugu..kwa anae hitaji nyumba mpya na ya kisasa ya kupanga Dodoma anitafute .nyumba ipo ndani fence ina maji na umeme pia ni mpya ina vyumba viwili master ..jiko..dining..sebule..madirisha aluminium..gypsum juu..tiles chini..perving blocks nk..bei ni 300k kwa mwezi*6..mwente uhitaji ancheck 0714140579..
IMG-20170611-WA0043.jpg
IMG-20170611-WA0042.jpg
IMG-20170611-WA0041.jpg
IMG-20170611-WA0040.jpg
IMG-20170611-WA0039.jpg
IMG-20170611-WA0042.jpg
IMG-20170611-WA0038.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom