Nyumba ya kisasa inapangishwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kisasa inapangishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Michael Amon, Dec 5, 2011.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Nyumba mpya kabisa na ya kisasa iliyopo maneo ya sakina nyuma ya Diamond Motel jijini Arusha inapangishwa kwa bei nafuu kabisa.

    Sifa za nyumba

    • 1 Large Sitting Room
    • 1 Master Bedroom
    • 2 Bedrooms
    • Water and electricity is available
    • Kitchen
    • Toilet
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Nyumba hii inawafaa watu wenye familia na volunteers.

    Kama umeipenda na uko tayari kupangisha nyumba tafadhali usisite kuwasiliana nami kupitia anwani zifutazo:-
    Mobile: +255784 554 221
    E-mail: youngmaster14@ymail.com
    [/FONT]
     
  2. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hizi au? Kama vp weka picha

    [​IMG]
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    hapana kaka sio hizo
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hiyo bei nafuu mbona huitaji?
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    cjaitaja bei kwa sababu bei ni maelewano na ndio maana nimetoa contact zangu ili kwa atakayehitaji kujua bei au chochote kuhusiana na hiyo nyumba awasiliane nami. @Lizzy
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma YM ila kwa kusema unayofikiria wewe utafanya watu wa wawe more interested.Mi mwenyewe natamani sana kujua bei ili nijue kama ni saizi yangu au la.
     
  7. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 462
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    samhani...nilifikiri nyumba ya kisiasa...kumbe ya kisasa....samahani bwana mkubwa
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,519
    Likes Received: 14,912
    Trophy Points: 280
    namba ya simu huioni hapo
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kabla ya kupiga simu nataka niwe na idea ya bei anayotaka.
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Bei ya nyumba hiyo ni sh. 400,000 kwa mwezi.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Hamna shida kaka. Usijali
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Siunaona sasa nimejua sio saizi yangu bila hata kukisumbua. ASANTE.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,194
    Trophy Points: 280
    saizi yako ni sh ngapi kwa mwezi?
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Wala usingenisumbua kwa sababu mteja ni mfalme na mimi nipo kwa ajili yako ili nikutumikie.
     
Loading...