Adharusi
JF-Expert Member
- Jan 22, 2012
- 14,504
- 7,439
Nyumba inapangishwa ipo Tabata segerea
-Nyumba ina uzio na geti
-ina kisima cha maji na tank la kuhifadhia maji
-ina vyumba vitatu(master moja),sebure,dining,parking mbili,jiko,stoo,public toilet.
-na ina nafasi ya kutosha
Kodi ni Tsh 450,000/= inatakiwa kuanzia miez 6
Muhimu😀alali hatakiwi, tena kaa mbali sana
#Kituo ni Tabata Sanene au Kwa bibi mote unafika
-Nyumba ina uzio na geti
-ina kisima cha maji na tank la kuhifadhia maji
-ina vyumba vitatu(master moja),sebure,dining,parking mbili,jiko,stoo,public toilet.
-na ina nafasi ya kutosha
Kodi ni Tsh 450,000/= inatakiwa kuanzia miez 6
Muhimu😀alali hatakiwi, tena kaa mbali sana
#Kituo ni Tabata Sanene au Kwa bibi mote unafika