Of coz kako imara
kila idara na kweli nilikuwa natoboka sio ndio ka sub house kangu bana.
By the way an not sure whether this stupid chap will get married to her
or she is just playing around!!! MY GOD AM JUST GETTING CRAZY
Mkubwa ze wife wangu katulia sana nina uhakika nae 100%
Kwakweli haka kabinti ni kazuri sana na nimekuwa nako kama mwaka sasa.
Sasa hivi kananiambia kamepata mchumba kwani nami pia nina mke. Uroda kanaendelea kunipa ila ikifika jumamosi sikaoni tena eti kanakwenda kwa faience wake.
Ofcoz inauma ila shida yangu ni moja how can I justify kwamba alikuwa kweli kwa huyo fiancee wake alikuwa tena anapiga kazi za nje? Nikitakaga kukatema kanabembeleza kweliiiiiiiiiiiiii mpaka namwonea huruma.
Please JF advise how can I go about it?
Yani wanaume wengine sijui hata niwaweke kwenye kundi gani??ptuuuuu!
Mkubwa ze wife wangu katulia sana nina uhakika nae 100%
Kwakweli haka kabinti ni kazuri sana na nimekuwa nako kama mwaka sasa.
Sasa hivi kananiambia kamepata mchumba kwani nami pia nina mke. Uroda kanaendelea kunipa ila ikifika jumamosi sikaoni tena eti kanakwenda kwa faience wake.
Ofcoz inauma ila shida yangu ni moja how can I justify kwamba alikuwa kweli kwa huyo fiancee wake alikuwa tena anapiga kazi za nje? Nikitakaga kukatema kanabembeleza kweliiiiiiiiiiiiii mpaka namwonea huruma.
Please JF advise how can I go about it?
kwakweli haka kabinti ni kazuri sana na nimekuwa nako kama mwaka sasa.
Sasa hivi kananiambia kamepata mchumba kwani nami pia nina mke. Uroda kanaendelea kunipa ila ikifika jumamosi sikaoni tena eti kanakwenda kwa faience wake.
Ofcoz inauma ila shida yangu ni moja how can i justify kwamba alikuwa kweli kwa huyo fiancee wake alikuwa tena anapiga kazi za nje? Nikitakaga kukatema kanabembeleza kweliiiiiiiiiiiiii mpaka namwonea huruma.
Please jf advise how can i go about it?
hajui matumiziIla mume aliyepata ndio Ugawaji!
Kwakweli haka kabinti ni kazuri sana na nimekuwa nako kama mwaka sasa.
Sasa hivi kananiambia kamepata mchumba kwani nami pia nina mke. Uroda kanaendelea kunipa ila ikifika jumamosi sikaoni tena eti kanakwenda kwa faience wake.
Ofcoz inauma ila shida yangu ni moja how can I justify kwamba alikuwa kweli kwa huyo fiancee wake alikuwa tena anapiga kazi za nje? Nikitakaga kukatema kanabembeleza kweliiiiiiiiiiiiii mpaka namwonea huruma.
Please JF advise how can I go about it?
Kwakweli haka kabinti ni kazuri sana na nimekuwa nako kama mwaka sasa.
Sasa hivi kananiambia kamepata mchumba kwani nami pia nina mke. Uroda kanaendelea kunipa ila ikifika jumamosi sikaoni tena eti kanakwenda kwa faience wake.
Ofcoz inauma ila shida yangu ni moja how can I justify kwamba alikuwa kweli kwa huyo fiancee wake alikuwa tena anapiga kazi za nje? Nikitakaga kukatema kanabembeleza kweliiiiiiiiiiiiii mpaka namwonea huruma.
Please JF advise how can I go about it?