Nyumba mpya inauzwa bei karibu na bure!


Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
1,040
Likes
86
Points
145
Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
1,040 86 145
Ipo MBEZI MAKABE. Ipo katika eneo lililopimwa. Ina vyumba vitatu vya kulala kimoja self contained, sebure, dinning, jiko, imezungushiwa uzio imara, ina tiles katika vyumba vyote. Bei 65mil. Maelewano yapo. kwa mawasiliano piga simu 0717114409/0755312233/0784225000
 

Attachments:

MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145
Mkuu Mbezi Makabe iko wapi?
 
M

mwanaharakati2

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
3
M

mwanaharakati2

Member
Joined Nov 5, 2010
25 0 3
Una maana gani unaposema mbezi makabe imepimwa? au una maanisha nyumba ipo kwenye kiwanja kilichopimwa kwa kujipimia mwenyewe. Kupimwa eneo zima na kujipimia kiwanja ni vitu viwili tofauti. Tunafahamu kuwa Maeneo ambayo yamepimwa kutokana na takwimu za wizara ya ardhi ni machache sana hapa Dar, mfano Tegeta,Bunju,Mbweni, Mbezi Beach, Mikocheni,Sinza,Kijichi,tuangoma,mwanagati,buyuni, kisota,buyuni,mwanagati,kibamba (only part),mwongozo, kinyerezi. kama kuna ambalo limesahaulika ni bahati sana. Please clarify
 
TATE

TATE

Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
89
Likes
0
Points
0
TATE

TATE

Member
Joined Aug 11, 2010
89 0 0
sala sala hapajapimwa?
Una maana gani unaposema mbezi makabe imepimwa? au una maanisha nyumba ipo kwenye kiwanja kilichopimwa kwa kujipimia mwenyewe. Kupimwa eneo zima na kujipimia kiwanja ni vitu viwili tofauti. Tunafahamu kuwa Maeneo ambayo yamepimwa kutokana na takwimu za wizara ya ardhi ni machache sana hapa Dar, mfano Tegeta,Bunju,Mbweni, Mbezi Beach, Mikocheni,Sinza,Kijichi,tuangoma,mwanagati,buyuni, kisota,buyuni,mwanagati,kibamba (only part),mwongozo, kinyerezi. kama kuna ambalo limesahaulika ni bahati sana. Please clarify
 
M

mwanaharakati2

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
3
M

mwanaharakati2

Member
Joined Nov 5, 2010
25 0 3
sala sala hapajapimwa?
Duuh sorry mkuu, salasala niliisahau. Kuna eneo dogo la salasala
Limepimwa kupitia ule mradi wa bomba la gesi la tazama. Nilichokuwa
Namaanisha ni kuwa maeneo mengi ya makazi yamesahaulika sana kupimwa. Na
Hii imesababisha kuwa na skuata nyingi hasa maeneo ya mbezi ya wastaafu/kimara
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,394
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,394 280
huko mbezi luis makabe kimara ujambazi balaa roho mkononi
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,767
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,767 2,321 280
Ipo MBEZI MAKABE. Ipo katika eneo lililopimwa. Ina vyumba vitatu vya kulala kimoja self contained, sebure, dinning, jiko, imezungushiwa uzio imara, ina tiles katika vyumba vyote. Bei 65mil. Maelewano yapo. kwa mawasiliano piga simu 0717114409/0755312233/0784225000
Eh bei imeongezeka tena au iliandikwa kimakosa kwani ilikuwa 56 millioni vipi tena Kito
 

Forum statistics

Threads 1,236,611
Members 475,218
Posts 29,264,113