Nyumba inauzwa.


Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
1,039
Likes
86
Points
145
Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
1,039 86 145

Ipo Mbezi Malamba Mawili.

Ina vyumba vitatu kimoja self contained, sebure, jiko,

ina uzio,umeme n.k

Bei 50/-mil. Jitahidi kuwai.

Kwa mawasiliano piga simu 0717114409,

0784 225 000, 0755312233
 

Attachments:

Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Sababu za kuuzwa!
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
Malamba mawili ndio wapi? Mbezi ya Kimara au Mbezi Beach?
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
Haiuziki kwa bei hiyo ndugu yangu...labda ingekuwa Mbezi Beach.... Malamba mawili kwa Wakole???
Harafu design ni zile za miaka ya 70's.

 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
nyumba ya urithi hiyo.take care!
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Jamani hii nyumba kweli ni bei hiyo au hapo kuna dalali???????????????
 
Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
1,039
Likes
86
Points
145
Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
1,039 86 145
Inahitajika pesa haraka kwa ajili ya matumizi mengineyo na njia pekee kwa sasa iliyopo ni kuuza hiyo nyumba. "kifaacho mtu chake'". Muuzaji ana nyumba zaidi ya moja. Akiiuza hii hatahathirika kwa kukosa makaazi ya kuishi.
 
Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
1,039
Likes
86
Points
145
Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
1,039 86 145
Usijari nyumba za urithi zinauzwa sana na zinauzika mimi binafsi nimeshauza. Hivyo nina uzoefu wa kutosha kukitetea ninachokijua. Kariakoo yote imejaa nyumba za urithi na kila siku watu wanaziuza. Hiyo siyo ya urithi na hata kama ingekua hivyo bado inauzika.
 
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
mimi pia nina wasiwasi hapo, halafu hujasema kama ina hati zake zote au ni zile za kienyeji?
 
Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
1,039
Likes
86
Points
145
Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
1,039 86 145
Old is Gold. Leo watu wanapiga zilipendwa. Pia kuna nyumba zilipendwa na watu wanazinunua kila siku. Tuulize sisi tulio katika hii industry tukujuze
 
Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
1,039
Likes
86
Points
145
Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
1,039 86 145
Mara ya mwisho umetembelea lini Malamba Mawili? Kuna mijengo ya kisasa huko. Nimeambatanisha picha ya atakayekua jirani yako ikiwa utainunua hiyo nyumba. Kuna nyumba nyingi zimejengwa vizuri katika mandhari nzuri za vilima na miinuko. Kuna miundo mbinu ya barabara inayoonganisha Mbezi ya kimara na Airport. Na hivi kapatikana Magufuli wai mapema kununua kabla hiyo barabara haijatiwa rami.
 

Attachments:

cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
hiyo nyumba nikienda kusalimia maramba lazima nipite hapo,napajua fika,hiyo nyumba inayouzwa sio ya urithi,alikua anaishi mama mmoja na binti zake sasa hivi wamehamia ktk nyumba yao huko huko maramba,hilo ghorofa ulilolionyesha bado liko ktk ujenzi wenyewe bado hawajahamia bado nafikiri.maramba kuzuri kiasi chake,umeme umeshafika wapi kwa sasa?
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
461
Likes
174
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
461 174 60
kitomai wasikusumbue hao wapiga debe,walasi wahitaji wahitaji watakutafuta ndugu
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
92
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 92 145
hiyo nyumba nikienda kusalimia maramba lazima nipite hapo,napajua fika,hiyo nyumba inayouzwa sio ya urithi,alikua anaishi mama mmoja na binti zake sasa hivi wamehamia ktk nyumba yao huko huko maramba,hilo ghorofa ulilolionyesha bado liko ktk ujenzi wenyewe bado hawajahamia bado nafikiri.maramba kuzuri kiasi chake,umeme umeshafika wapi kwa sasa?
nimefurai kufahamu unaijua maramba 2 viwili ila tangu nije uko sijayaona hayo matawi 2
 
PHOTO

PHOTO

Member
Joined
Mar 14, 2014
Messages
60
Likes
0
Points
0
PHOTO

PHOTO

Member
Joined Mar 14, 2014
60 0 0
NYUMBA INAUZWA IPO SINZA KIJIWENI =DAR ES SALAAM barabara ya Shekilango pia kuna fremu za biashara katika nyumba hiyo hiyo ! BEI MILIONI MIA NNE TU (Maongezi yapo) Kama una hela ya kununua au kuna mtu unaemjua na anahitaji piga namba hiyo ya mhusika 0718-462515
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,577
Likes
17,420
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,577 17,420 280
nyumba ya urithi hiyo.take care!
take care na nn.....nyumba za urithi zinauzwa kila siku chief ukitaka kufanya biashara na nyumba ya urithi nenda kamalizane nao mahakamani ndiyo wanavyo fanya...mtu kudhulumiwa ni kutaka mwenyewe sana sana wale wanao jifanya walaliaji ktk manunuzi ya mijengo
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,577
Likes
17,420
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,577 17,420 280
kitomai wasikusumbue hao wapiga debe,walasi wahitaji wahitaji watakutafuta ndugu
kweli kabisa mtakaji apigi makelele yeye ni kuona mjengo na kutoa maamuzi
 

Forum statistics

Threads 1,235,853
Members 474,755
Posts 29,238,576