Nyumba inauzwa

Nyumba inauzwa

mama jason

Member
Joined
Sep 6, 2013
Posts
40
Reaction score
2
ipo maeneo ya afrika sana sinza upande wa sokoni km unaelekea mabatini bei ni mil 250 karibuni..
 
ipo maeneo ya afrika sana sinza upande wa sokoni km unaelekea mabatini bei ni mil 250 karibuni..

Weka picha, ukubwa wa nyumba na elezea vyumba na vitu vingine kama dining, jiko, n.k. Je maji na umeme vipo, inafikika kwa urahisi, je ina hati kiwanj, je kiwanja cha ukubwa gani n.k!!! Je pana uswazi au pamepangika, not zigzag housing plan!!
 
Kiwanja ni kikubwa na hati ipo maji na umeme vipo mtaa umetulia haswa geti kwa geti kiwanja ni kikubwa kina wapangaji sita kila mmoja ana vyumba viwili vya kulala sitting na choo na jiko.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom