Nyumba inauzwa


C

cashmoney

Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
90
Likes
3
Points
0
C

cashmoney

Member
Joined Dec 14, 2011
90 3 0
Location : Ipo Msongola , njia ya kutokea Mbagala Mbande kuelekea Mvuti
: Ina HATI, ina umeme, ina maji
: Ina vyumba kumi (mfumo wa nyumba za kupangisha - vitano kushoto vitano kulia)
: Ipo karibu kabisa na kituo cha Msongola
: Ina eneo kubwa la wazi mbele na nyuma
BEI : Milioni AROBAINI NA TANO (45,000,000)

MAWASILIANO: 0654 743 825

 
M

masagati

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
415
Likes
105
Points
60
M

masagati

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
415 105 60
sema 20 nilipe.
 
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,212
Likes
43
Points
145
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,212 43 145
Mbona picha hazijatosha? Imekaa kama shule vile,weka picha vizuri ionekane yote kwa kila upande wanunuaji wapo tu,
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,525
Likes
2,121
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,525 2,121 280
Duh,nyumba au treni.
Bei kubwa sana na mjengo wa zamani kweli kweli.
Labda mtu afungue Guest House au Hospital.
Mie 25m nikupe leo leo
 
sad_eyes

sad_eyes

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
149
Likes
7
Points
0
sad_eyes

sad_eyes

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
149 7 0
Location : Ipo Msongola , njia ya kutokea Mbagala Mbande kuelekea Mvuti
: Ina HATI, ina umeme, ina maji
: Ina vyumba kumi (mfumo wa nyumba za kupangisha - vitano kushoto vitano kulia)
: Ipo karibu kabisa na kituo cha Msongola
: Ina eneo kubwa la wazi mbele na nyuma
BEI : Milioni AROBAINI NA TANO (45,000,000)

MAWASILIANO: 0654 743 825

View attachment 124261 View attachment 124262
Ni bweni ama??
 
C

cashmoney

Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
90
Likes
3
Points
0
C

cashmoney

Member
Joined Dec 14, 2011
90 3 0
sad_eyes.... username yako na avator yako inathibitisha we ni mtu wa aina gani... Karibu tufanye biashara kama unataka kuifanya bweni.
 
C

cashmoney

Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
90
Likes
3
Points
0
C

cashmoney

Member
Joined Dec 14, 2011
90 3 0
Mbona picha hazijatosha? Imekaa kama shule vile,weka picha vizuri ionekane yote kwa kila upande wanunuaji wapo tu,
Unaweza kunitafuta kwa njia simu nikupeleke ukaione kwa uhalisi zaidi nadhani itakuwa njema mkuu.
 
C

cashmoney

Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
90
Likes
3
Points
0
C

cashmoney

Member
Joined Dec 14, 2011
90 3 0
Duh,nyumba au treni.
Bei kubwa sana na mjengo wa zamani kweli kweli.
Labda mtu afungue Guest House au Hospital.
Mie 25m nikupe leo leo
Ni nyumba mkuu wala sio treni, ndo uwezo wetu ulipoishia ambapo Mungu alitujalia tukafanikiwa kujenga hivyo. Kwa waliojenga nyumba au wenye ujuzi na masuala ya ujenzi wanajua kuwa kwa hali ya mazingira ya leo bei hiyo inaendana na nyumba ilivyo. Kufungua Guest au Hospital ni hiyari ya mnunuzi, hata nyumba nyingi za kupanga maeneo mbalimbali zipo ktk mfumo huu na kwa sasa zinauzwa kwa bei kubwa sana. 25M hailipi mkuu jichange zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413