lwakaja
Member
- Nov 25, 2011
- 61
- 19
mjengo nauuza uko dar Mbezi Makabe Msumi A ina vyumba vinne ikiwa moja ni master, dinning room stoo na jiko Top ni milini 35.
0718169877
0718169877
mjengo nauuza uko dar Mbezi Makabe Msumi A ina vyumba vinne ikiwa moja ni master, dinning room stoo na jiko Top ni milini 35.
0718169877
Kwanini unauza?isije kuwa umegundua ni open spaceHaya sasa nimeattach
mjengo nauuza uko dar Mbezi Makabe Msumi A ina vyumba vinne ikiwa moja ni master, dinning room stoo na jiko Top ni milini 35.
0718169877
kuhusu hati wewe ukiwa tayari kila kitu kipo cha msingi ni wewe tuonane twende mpaka site vitu vingine vitafuataUna hati miliki ya kiwanja? Attach document za kuruhusu ujenzi katika eneo hilo.
Kama una uzoefu na ramani za google. Tafadhali tuma ramani ya kuonesha hilo eneo lenye nyumba.
http://www.googleadservices.com/pag...plots-for-sale-in-mbezi-makabe_i15061&cad=rjaTafadhali weka link ya Google map,
http://www.googleadservices.com/pag...plots-for-sale-in-mbezi-makabe_i15061&cad=rjakuhusu hati wewe ukiwa tayari kila kitu kipo cha msingi ni wewe tuonane twende mpaka site vitu vingine vitafuata
Kwani wewe unaonaje unaweza kukuta ata gofu hilo huna