I ISENUKA Member Joined May 25, 2014 Posts 81 Reaction score 10 Dec 14, 2014 #1 nyumba inapatikana kibaha picha ya ndege mjini,vyumba 7,na stoo, bei ni poa sana na maelewano yapo,inaanza 22M, mawasiliano ni 0686958013 0755143486
nyumba inapatikana kibaha picha ya ndege mjini,vyumba 7,na stoo, bei ni poa sana na maelewano yapo,inaanza 22M, mawasiliano ni 0686958013 0755143486
Kv-london JF-Expert Member Joined Jan 24, 2014 Posts 2,892 Reaction score 5,082 Dec 14, 2014 #2 Bila picha mkuu ni sawa na kumpgia mbuz gita acheze!