Nyumba inauzwa Kitunda

Nyumba inauzwa Kitunda

Ukijibu hivi hutaiuza........simply waeleweshe watu kwa nini unaiuza bei hiyo. Jaribu kueleza:


  1. Ukubwa wa kiwanja
  2. Neighborhood ya nyumba
  3. Maji umeme kama vinapatikana
  4. Ni mpya ama imeshatumika
  5. Umejenka mwenyewe au kwa contarctor
  6. Umeiweka kama bond bank
  7. Ina hati au haina

ndugu yangu majibu ya maswali yako yote yapo hapo kwenye picha,angalia vizuri
 
Nawaza hivi bei za NYUMBA HASWAA HAPA TZ zinapanda panda vipi?
 
Kweli bwana yako kwenye picha....hata hati ya ardhi nimeiona...all the best

Dalali tu huyu kapiga picha na simu yake kisha kakimbilia kupost JF hata idea ya blockers hana. Ushauri tu aenda akusanye data kwa mwenye mjengo aje apost hapa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom