Amiry Kitimbu
Member
- Feb 6, 2017
- 37
- 6
- Thread starter
- #21
Ipo nyuma na Mbande maana Azam ipo mbandeNyumba ipo mbele, nyuma, karibu na mbali kidogo ya uwanja wa azam!
Ipo nyuma na Mbande maana Azam ipo mbandeNyumba ipo mbele, nyuma, karibu na mbali kidogo ya uwanja wa azam!
Ipo karibu na barabara kuuSioni huduma za barabara hapo[emoji121] [emoji121]
Tzar bomb!Hii kwa pesa hiyo inalipa.Kujenga waweza tumia gharama pungufu ya hapo ila masumbufu na mizunguko utakayoifanya ukipigia hesabu utapata jibu.Nimeimiss sana sema tu my time is not yet